
Cell Llwyth Pelydr Sengl Diwedd
Model: LHX-4
Graddfa Tryc, Graddfa Un -Trac Crane, Graddfa Hopper
Graddfa Tryc, Graddfa Un -Trac Crane, Graddfa Hopper
Anfon ymchwiliad
Cyflwyniad Cynnyrch
| Deunydd: | Aloi, Di-staen |
| Cynhwysedd: | 1.25klb-75klb |
| Allbwn â Gradd: | 2mV/V |
| Aflinolrwydd: | ±0.02%F.S. |
| Hysteresis: | ±0.03%F.S. |
| Ailadroddadwyedd: | ±0.02%F.S. |
| Crip (30 munud): | ±0.02%F.S. |
| Balans Sero: | ±1.00%F.S. |
| Effaith ar Sero: | ±0.02% FS/10 gradd |
| Effaith ar Allbwn: | ±0.02% FS/10 gradd |
| Annibyniaeth Mewnbwn : | 385±10Ω |
| Allan Annibyniaeth: | 350±3Ω |
| Annibyniaeth Inswleiddio: | Yn fwy na neu'n hafal i 5000MΩ |
| Foltedd cyffro: | 10V (DC/AC) |
| Tem.Range wedi'i Iawndal: | -10 gradd ~+50 gradd |
| Ystod y Gwasanaeth: | -20 gradd ~+60 gradd |
| Ystod Gorlwytho Ddiogel: | 120%F.S. |
| Dosbarth Diogelu: | IP67, IP68 |
| Hyd cebl: | 6m |
| Cod gwifren: | Coch(Ex+) Du(Ex-) Gwyrdd(Sig+) Gwyn(Sig-) |

|
Gallu |
Maint (mm) |
N.W. |
||||||||
|
Klb |
A |
B |
C |
D |
E |
F |
R |
L |
M |
kg |
|
1.25 |
292.1 |
31.8 |
8.4 |
17.0 |
12.7 |
14.0 |
6.4 |
76.2 |
#6-32 |
1.6 |
|
2.5 |
292.1 |
41.2 |
10.0 |
17.5 |
12.7 |
14.3 |
7.9 |
76.2 |
#6-32 |
2.8 |
|
5 |
276.2 |
50.8 |
10.0 |
22.2 |
14.3 |
15.9 |
9.6 |
79.4 |
#8-32 |
4.0 |
|
10 |
320.7 |
63.5 |
10.0 |
28.6 |
20.6 |
23.4 |
11.1 |
77.8 |
1/4-20 |
8.5 |
|
25-50 |
377.8 |
88.5 |
13.0 |
44.5 |
31.8 |
34.9 |
15.9 |
92.0 |
5/16-18 |
17.0 |
|
75 |
479.5 |
127.0 |
13.0 |
50.8 |
38.1 |
41.3 |
17.5 |
117.5 |
5/16-18 |
40.0 |
Tagiau poblogaidd: cell llwyth trawst sengl a ddaeth i ben, gweithgynhyrchwyr cell llwyth trawst sengl Tsieina, cyflenwyr, ffatri
Fe allech Chi Hoffi Hefyd
Anfon ymchwiliad










