
Dosbarth C3 Cell Llwyth Trawst Cneifio
Model: LHX-1
Pont Pwyso, Graddfa Hopper, Graddfa Pwyso
Ategolion: Traed, Pen Llwyth, Pecynnau Mowntio
Pont Pwyso, Graddfa Hopper, Graddfa Pwyso
Ategolion: Traed, Pen Llwyth, Pecynnau Mowntio
Anfon ymchwiliad
Cyflwyniad Cynnyrch
| Deunydd: | Aloi, Di-staen |
| Cynhwysedd: | 50kg-10t |
| Allbwn â Gradd: | 2mV/V, 3mV/V |
| Aflinolrwydd: | ±0.02%F.S. |
| Hysteresis: | ±0.02%F.S. |
| Ailadroddadwyedd: | ±0.01%F.S. |
| Crip (30 munud): | ±0.02%F.S. |
| Balans Sero: | ±1.00%F.S. |
| Effaith ar Sero: | ±0.02% FS/10 gradd |
| Effaith ar Allbwn: | ±0.02% FS/10 gradd |
| Effaith Mewnbwn : | 385±10Ω |
| Allan Annibyniaeth: | 350±3Ω |
| Annibyniaeth Inswleiddio: | Yn fwy na neu'n hafal i 5000MΩ |
| Foltedd cyffro: | 10V (DC/AC) |
| Tem.Range sy'n cael ei Iawndal: | -10 gradd ~+50 gradd |
| Ystod y Gwasanaeth: | -20 gradd ~+60 gradd |
| Ystod Gorlwytho Ddiogel: | 120%F.S. |
| Dosbarth Diogelu: | IP67, IP68 |
| Hyd cebl: | 6m |
| Cod gwifren: | Coch(Ex+) Du(Ex-) Gwyrdd(Sig+) Gwyn(Sig-) |

|
Gallu |
Maint mm |
Edau M |
N.W. |
||||||||
|
t |
Klb |
A |
B |
C |
D |
E |
F |
G |
mm |
Modfedd |
kg |
|
0.05-2 |
0.1-5se |
130.0 |
32.0 |
15.7 |
25.4 |
76.2 |
57.0 |
13.5 |
M12*1.75 |
1/2-20 |
1.1 |
|
2.5-5 |
5-10 |
171.5 |
38.0 |
19.1 |
38.1 |
95.3 |
76.0 |
20.0 |
M18*1.5 |
3/4-16 |
1.8 |
|
7.5-10 |
15-20 |
222.5 |
50.8 |
25.4 |
50.8 |
123.8 |
102.0 |
27.0 |
M24*2 |
1″-14 |
4.0 |
Tagiau poblogaidd: cell cneifio trawst llwyth c3 dosbarth, Tsieina cneifio trawst llwyth cell c3 dosbarth gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, ffatri
Pâr o
naFe allech Chi Hoffi Hefyd
Anfon ymchwiliad










