
Cell Llwyth Cywasgiad Math Hollow
Model: LHW
Rheolaeth Grym Rholio mewn diwydiant Meteleg, a dyfeisiau mesur eraill
Rheolaeth Grym Rholio mewn diwydiant Meteleg, a dyfeisiau mesur eraill
Anfon ymchwiliad
Cyflwyniad Cynnyrch
| Deunydd: | aloi |
| Cynhwysedd: | 50kg-300t |
| Allbwn â Gradd: | 1mV/V |
| Aflinolrwydd: | ±0.1%F.S. |
| Hysteresis: | ±0.1%F.S. |
| Ailadroddadwyedd: | ±0.05%F.S. |
| Crip (30 munud): | ±0.1%F.S. |
| Balans Sero: | ±2.00%F.S. |
| Effaith ar Sero: | ±0.1% FS/10 gradd |
| Effaith ar Allbwn: | ±0.1% FS/10 gradd |
| Effaith Mewnbwn : | 385±10Ω |
| Allan Annibyniaeth: | 350±3Ω |
| Annibyniaeth Inswleiddio: | Yn fwy na neu'n hafal i 5000MΩ |
| Foltedd cyffro: | 10V (DC/AC) |
| Tem.Range sy'n cael ei Iawndal: | -10 gradd ~+50 gradd |
| Ystod y Gwasanaeth: | -20 gradd ~+60 gradd |
| Ystod Gorlwytho Ddiogel: | 120%F.S. |
| Dosbarth Diogelu: | IP67 |
| Hyd cebl: | 6m |
| Cod gwifren: | Coch(Ex+) Du(Ex-) Gwyrdd(Sig+) Gwyn(Sig-) |

|
Gallu |
Maint (mm) |
N.W. |
||||
|
t |
A |
B |
C |
D |
E |
kg |
|
0.5 |
40.0 |
35.0 |
10.0 |
52.0 |
3.0 |
0.5 |
|
1-5 |
62.0 |
55.0 |
18.0 |
72.0 |
4.0 |
2.8 |
|
10 |
60.0 |
36.0 |
18.0 |
72.0 |
4.0 |
2.8 |
|
20 |
90.0 |
68.0 |
43.0 |
82.0 |
5.0 |
3.5 |
|
50 |
115.0 |
109.0 |
80.0 |
114.0 |
7.0 |
5.7 |
|
100 |
166.0 |
141.0 |
85.0 |
114.0 |
7.0 |
12.0 |
|
200 |
236.0 |
190.0 |
120.0 |
126.0 |
7.0 |
32.0 |
|
300 |
236.0 |
195.0 |
120.0 |
126.0 |
7.0 |
32.0 |
Tagiau poblogaidd: cell llwyth cywasgu math gwag, gweithgynhyrchwyr celloedd llwyth cywasgu math gwag Tsieina, cyflenwyr, ffatri
Pâr o
naNesaf
naFe allech Chi Hoffi Hefyd
Anfon ymchwiliad










