
Cell Llwytho Colofn Rocker
Model: LHP-6
Graddfa Tryc, Graddfa Rheilffordd Dynamig, Graddfa Hopper
Ategolion: Pen Llwyth, Pecynnau Mowntio
Graddfa Tryc, Graddfa Rheilffordd Dynamig, Graddfa Hopper
Ategolion: Pen Llwyth, Pecynnau Mowntio
Anfon ymchwiliad
Cyflwyniad Cynnyrch
| Deunydd: | Di-staen |
| Cynhwysedd: | 20t-60t |
| Allbwn â Gradd: | 2mV/V |
| Aflinolrwydd: | ±0.03%F.S. |
| Hysteresis: | ±0.02%F.S. |
| Ailadroddadwyedd: | ±0.01%F.S. |
| Crip (30 munud): | ±0.02%F.S. |
| Balans Sero: | ±1.00%F.S. |
| Effaith ar Sero: | ±0.02% FS/10 gradd |
| Effaith ar Allbwn: | ±0.02% FS/10 gradd |
| Effaith Mewnbwn : | 700+5Ω |
| Allan Annibyniaeth: | 700±5Ω |
| Annibyniaeth Inswleiddio: | Yn fwy na neu'n hafal i 5000MΩ |
| Foltedd cyffro: | 10V (DC/AC) |
| Tem.Range sy'n cael ei Iawndal: | -10 gradd ~+50 gradd |
| Ystod y Gwasanaeth: | -20 gradd ~+60 gradd |
| Ystod Gorlwytho Ddiogel: | 120%F.S. |
| Dosbarth Diogelu: | IP68 |
| Hyd cebl: | 9m |
| Cod gwifren: | Coch(Ex+) Du(Ex-) Gwyrdd(Sig+) Gwyn(Sig-) |

|
Gallu |
Maint (mm) |
N.W. |
||||||
|
Klb |
A |
B |
C |
D |
E |
F |
SR |
kg |
|
50se |
152.4 |
80.0 |
26.0 |
37.0 |
76.5 |
63.5 |
150.0 |
2.5 |
|
50 |
192.0 |
90.0 |
26.0 |
37.0 |
76.5 |
63.5 |
150.0 |
3.5 |
|
100 |
225.0 |
120.0 |
26.0 |
37.0 |
76.5 |
63.5 |
150.0 |
4.5 |
Tagiau poblogaidd: cell llwyth colofn rocker, gweithgynhyrchwyr cell llwyth colofn rocker Tsieina, cyflenwyr, ffatri
Fe allech Chi Hoffi Hefyd
Anfon ymchwiliad










