
Synhwyrydd grym Pwynt Sengl
Model: LHE-1
Graddfa Cyfrifiadura Pris Electronig, Graddfa Llwyfan, a graddfeydd gallu bach eraill
350mm *350mm
Graddfa Cyfrifiadura Pris Electronig, Graddfa Llwyfan, a graddfeydd gallu bach eraill
350mm *350mm
Anfon ymchwiliad
Cyflwyniad Cynnyrch
| Deunydd: | Alwminiwm |
| Cynhwysedd: | 0.3kg-250kg |
| Allbwn â Gradd: | 2mV/V(1kg-2kg, 1mV/V) |
| Aflinolrwydd: | ±0.02%F.S. |
| Hysteresis: | ±0.02%F.S. |
| Ailadroddadwyedd: | ±0.01%F.S. |
| Crip (30 munud): | ±0.02%F.S. |
| Balans Sero: | ±1.00%F.S. |
| Effaith ar Sero: | ±0.02% FS/10 gradd |
| Effaith ar Allbwn: | ±0.02% FS/10 gradd |
| Effaith Mewnbwn : | 410±10Ω |
| Allan Annibyniaeth: | 350±3Ω |
| Annibyniaeth Inswleiddio: | Yn fwy na neu'n hafal i 5000MΩ |
| Foltedd cyffro: | 10V (DC/AC) |
| Tem.Range sy'n cael ei Iawndal: | -10 gradd ~+50 gradd |
| Ystod y Gwasanaeth: | -20 gradd ~+60 gradd |
| Ystod Gorlwytho Ddiogel: | 120%F.S. |
| Dosbarth Diogelu: | IP67 |
| Hyd cebl: | 3m |
| Cod gwifren: | Coch(Ex+) Du(Ex-) Gwyrdd(Sig+) Gwyn(Sig-) |

|
Gallu |
Maint(mm) |
N.W. |
|||||||
|
kg |
A |
B |
C |
D |
E |
F |
G |
M |
kg |
|
0.3-0.6 |
70.0 |
58.0 |
15.0 |
7.0 |
12.0 |
40.0 |
22.0 |
M3 |
0.3 |
|
1-3 |
70.0 |
58.0 |
15.0 |
7.0 |
12.0 |
46.0 |
22.0 |
M3 |
0.3 |
|
6-20 |
130.0 |
106.0 |
30.0 |
15.0 |
25.0 |
76.0 |
22.0 |
M6 |
0.4 |
|
25-35 |
130.0 |
106.0 |
40.0 |
15.0 |
27.0 |
76.0 |
23.0 |
M6 |
0.4 |
|
40-200 |
130.0 |
106.0 |
50.0 |
25.0 |
27.0 |
76.0 |
23.0 |
M6 |
0.5 |
|
200-250 |
130.0 |
106.0 |
50.0 |
25.0 |
27.0 |
76.0 |
23.0 |
M8 |
0.5 |
Tagiau poblogaidd: synhwyrydd grym pwynt sengl, gweithgynhyrchwyr synhwyrydd grym pwynt sengl Tsieina, cyflenwyr, ffatri
Fe allech Chi Hoffi Hefyd
Anfon ymchwiliad










