
Dur Di-staen IP68 Plygu Gell Llwyth Beam
Model: LHE-7
Graddfa Belt Electronig, Graddfa Hopper
Ategolion: Pecyn Mowntio
Graddfa Belt Electronig, Graddfa Hopper
Ategolion: Pecyn Mowntio
Anfon ymchwiliad
Cyflwyniad Cynnyrch
| Deunydd: | Dur Di-staen |
| Cynhwysedd: | 10kg-100kg |
| Allbwn â Gradd: | 2mV/V |
| Aflinolrwydd: | ±0.02%F.S. |
| Hysteresis: | ±0.02%F.S. |
| Ailadroddadwyedd: | ±0.01%F.S. |
| Crip (30 munud): | ±0.02%F.S. |
| Balans Sero: | ±1.00%F.S. |
| Effaith ar Sero: | ±0.02% FS/10 gradd |
| Effaith ar Allbwn: | ±0.02% FS/10 gradd |
| Effaith Mewnbwn : | 385±15Ω |
| Allan Annibyniaeth: | 350±3Ω |
| Annibyniaeth Inswleiddio: | Yn fwy na neu'n hafal i 5000MΩ |
| Foltedd cyffro: | 10V (DC/AC) |
| Tem.Range sy'n cael ei Iawndal: | -10 gradd ~+50 gradd |
| Ystod y Gwasanaeth: | -20 gradd ~+60 gradd |
| Ystod Gorlwytho Ddiogel: | 120%F.S. |
| Dosbarth Diogelu: | IP68 |
| Hyd cebl: | 5m |
| Cod gwifren: | Coch(Ex+) Du(Ex-) Gwyrdd(Sig+) Gwyn(Sig-) |

|
Gallu |
Maint ( mm ) |
N.W. |
||||||||||||
|
Kg |
A |
B |
C |
D |
E |
F |
G |
H |
|
01 |
02 |
03 |
(D4 |
kg |
|
10-200 |
123.0 |
13.0 |
18.0 |
82.0 |
45.0 |
59.0 |
22.0 |
20.0 |
45.0 |
8.5 |
26.0 |
35.0 |
8.5 |
0.75 |
|
300-1000 |
210.0 |
15.0 |
40.0 |
133.0 |
93.0 |
64.0 |
34.0 |
25.0 |
60.0 |
13.0 |
36.0 |
50.0 |
14.0 |
2.05 |
Tagiau poblogaidd: dur gwrthstaen ip68 plygu trawst cell llwyth, Tsieina dur gwrthstaen ip68 plygu trawst llwyth cell gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, ffatri
Fe allech Chi Hoffi Hefyd
Anfon ymchwiliad










