
Celloedd Llwyth Tanc
Model: LHY-3
Graddfa Ruck, Graddfa Railroad, Profwr, Graddfa Craen
Ategolion: Pêl, Pen Llwyth, Pecynnau Mowntio
Graddfa Ruck, Graddfa Railroad, Profwr, Graddfa Craen
Ategolion: Pêl, Pen Llwyth, Pecynnau Mowntio
Anfon ymchwiliad
Cyflwyniad Cynnyrch
| Deunydd: | Alloy, Di-staen |
| Cynhwysedd: | 50kg-100t, 1klb-200klb |
| Allbwn â Gradd: | 2mV/V, 4mV/V |
| Aflinolrwydd: | ±0.03%F.S. |
| Hysteresis: | ±0.03%F.S. |
| Ailadroddadwyedd: | ±0.02%F.S. |
| Crip (30 munud): | ±0.02%F.S. |
| Balans Sero: | ±1.00%F.S. |
| Effaith ar Sero: | ±0.02% FS/10 gradd |
| Effaith ar Allbwn: | ±0.02% FS/10 gradd |
| Effaith Mewnbwn : | 385±15Ω , 765±15Ω |
| Allan Annibyniaeth: | 350±3Ω , 700±5Ω |
| Annibyniaeth Inswleiddio: | Yn fwy na neu'n hafal i 5000MΩ |
| Foltedd cyffro: | 10V (DC/AC) |
| Tem.Range sy'n cael ei Iawndal: | -10 gradd ~+50 gradd |
| Ystod y Gwasanaeth: | -20 gradd ~+60 gradd |
| Ystod Gorlwytho Ddiogel: | 120%F.S. |
| Dosbarth Diogelu: | IP67 , IP68 |
| Hyd cebl: | 9m |
| Cod gwifren: | Coch(Ex+) Du(Ex-) Gwyrdd(Sig+) Gwyn(Sig-) |

|
Gallu |
Maint (mm) |
N.W. |
||||||||
|
Klb |
t |
A |
Φ |
Φ1 |
Φ2 |
H |
H1 |
H2 |
M |
kg |
|
1-15 |
0.5-7.5 |
88.9 |
104.7 |
34.0 |
18.0 |
53.8 |
19.0 |
31.8 |
M16*1.5 |
3.0 |
|
25-50 |
10-25 |
101.6 |
120.7 |
38.9 |
34.0 |
77.8 |
24.0 |
41.1 |
M32*1.5 |
6.0 |
|
100 |
50 |
116.8 |
140.0 |
50.4 |
42.0 |
86.2 |
29.0 |
50.8 |
M40*1.5 |
8.0 |
|
150-200 |
60-100 |
162.0 |
200.0 |
76.0 |
64.0 |
125.0 |
42.0 |
70.0 |
M60*2 |
22.0 |
Tagiau poblogaidd: celloedd llwyth tanc, gweithgynhyrchwyr celloedd llwyth tanc Tsieina, cyflenwyr, ffatri
Pâr o
naFe allech Chi Hoffi Hefyd
Anfon ymchwiliad










