
Siaradodd Math Torsion Cylch Llwytho Cell
Model: LHY-4
Graddfa Tryc, Graddfa Hopper, Graddfa Swp
Graddfa Tryc, Graddfa Hopper, Graddfa Swp
Anfon ymchwiliad
Cyflwyniad Cynnyrch
| Deunydd: | aloi |
| Cynhwysedd: | 10t-470t |
| Allbwn â Gradd: | 2.85mV/V |
| Aflinolrwydd: | ±0.03%F.S. |
| Hysteresis: | ±0.03%F.S. |
| Ailadroddadwyedd: | ±0.02%F.S. |
| Crip (30 munud): | ±0.02%F.S. |
| Balans Sero: | ±1.00%F.S. |
| Effaith ar Sero: | ±0.02% FS/10 gradd |
| Effaith ar Allbwn: | ±0.02% FS/10 gradd |
| Effaith Mewnbwn : | 1400±10Ω |
| Allan Annibyniaeth: | 1400±3Ω |
| Annibyniaeth Inswleiddio: | Yn fwy na neu'n hafal i 5000MΩ |
| Foltedd cyffro: | 10V (DC/AC) |
| Tem.Range sy'n cael ei Iawndal: | -10 gradd ~+50 gradd |
| Ystod y Gwasanaeth: | -20 gradd ~+60 gradd |
| Ystod Gorlwytho Ddiogel: | 120%F.S. |
| Dosbarth Diogelu: | IP67 |
| Hyd cebl: | 9m |
| Cod gwifren: | Coch(Ex+) Du(Ex-) Gwyrdd(Sig+) Gwyn(Sig-) |

|
Gallu |
Maint (mm) |
N.W. |
|||||
|
t |
A |
B |
C |
E |
F |
H |
kg |
|
10-22 |
75.0 |
30.0 |
75.0 |
7.0 |
6.5 |
50.0 |
1.5 |
|
33 |
95.0 |
40.0 |
95.0 |
7.0 |
10.0 |
65.0 |
2.5 |
|
47 |
130.0 |
60.0 |
130.0 |
7.0 |
14.0 |
75.0 |
5.5 |
|
68 |
130.0 |
60.0 |
130.0 |
70.0 |
14.0 |
85.0 |
7.0 |
|
100 |
150.0 |
70.0 |
150.0 |
7.0 |
16.0 |
90.0 |
7.5 |
|
150 |
150.0 |
70.0 |
150.0 |
7.0 |
16.0 |
100.0 |
9.0 |
|
220 |
225.0 |
100.0 |
225.0 |
10.0 |
24.0 |
130.0 |
25.0 |
|
330 |
225.0 |
100.0 |
225.0 |
10.0 |
24.0 |
145.0 |
27.5 |
|
470 |
270.0 |
120.0 |
270.0 |
10.0 |
28.0 |
170.0 |
50.0 |
Tagiau poblogaidd: Siaradodd math dirdro cell llwyth cylch, siaradodd Tsieina math torsion cylch llwyth cell gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, ffatri
Fe allech Chi Hoffi Hefyd
Anfon ymchwiliad










