
Graddfa Crane Tensiwn Cell Llwyth
Model: LHT-1
Graddfa Craen
Ategolion: Hook, Ring
Graddfa Craen
Ategolion: Hook, Ring
Anfon ymchwiliad
Cyflwyniad Cynnyrch
| Deunydd: | aloi |
| Gallu | 1t-30t |
| Allbwn â Gradd: | 1.5mV/V |
| Aflinolrwydd: | ±0.02%F.S. |
| Hysteresis: | ±0.02%F.S. |
| Ailadroddadwyedd: | ±0.01%F.S. |
| Crip (30 munud): | ±0.02%F.S. |
| Balans Sero: | ±1.00%F.S. |
| Effaith ar Sero: | ±0.02% FS/10 gradd |
| Effaith ar Allbwn: | ±0.02% FS/10 gradd |
| Effaith Mewnbwn : | 765±15Ω |
| Allan Annibyniaeth: | 700±5Ω |
| Annibyniaeth Inswleiddio: | Yn fwy na neu'n hafal i 5000MΩ |
| Foltedd cyffro: | 10V (DC/AC) |
| Tem.Range sy'n cael ei Iawndal: | -10 gradd ~+50 gradd |
| Ystod y Gwasanaeth: | -20 gradd ~+60 gradd |
| Ystod Gorlwytho Ddiogel: | 120%F.S. |
| Dosbarth Diogelu: | IP67 |
| Hyd cebl: | 0.5m |
| Cod gwifren: | Coch(Ex+) Du(Ex-) Gwyrdd(Sig+) Gwyn(Sig-) |

|
Gallu |
Maint (mm) |
N.W. |
||||||||
|
t |
A |
B |
C |
D |
E |
F |
G |
H1*H2 |
J1*J2 |
kg |
|
1-3 |
443.0 |
260.0 |
98.0 |
110.0 |
56.0 |
43.0 |
68.0 |
60*70 |
74*84 |
12.0 |
|
5 |
547.0 |
303.0 |
118.0 |
120.0 |
68.0 |
54.0 |
92.0 |
65*90 |
85*110 |
19.0 |
|
10 |
611.0 |
325.0 |
133.0 |
130.0 |
80.0 |
60.0 |
99.0 |
76*110 |
100*130 |
28.5 |
|
20 |
740.0 |
354.0 |
158.0 |
148.0 |
106.0 |
70.0 |
146.0 |
80*130 |
110*160 |
66.0 |
|
30 |
911.0 |
436.0 |
188.0 |
170.0 |
102.0 |
80.0 |
184.0 |
96*136 |
120*160 |
115.0 |
Tagiau poblogaidd: cell llwyth tensiwn ar raddfa craen, gweithgynhyrchwyr cell llwyth tensiwn ar raddfa craen Tsieina, cyflenwyr, ffatri
Pâr o
naFe allech Chi Hoffi Hefyd
Anfon ymchwiliad










