
Llwytho Cell S Beam
Model: LHS-3
Graddfa Sypynnu, Graddfa Crane, Graddfa Hopper, a Graddfeydd Cynllun Arbennig
Graddfa Sypynnu, Graddfa Crane, Graddfa Hopper, a Graddfeydd Cynllun Arbennig
Anfon ymchwiliad
Cyflwyniad Cynnyrch
| Deunydd: | Aloi, Di-staen |
| Gallu | 100kg-1000kg |
| Allbwn â Gradd: | 2mV/V |
| Aflinolrwydd: | ±0.03%F.S. |
| Hysteresis: | ±0.03%F.S. |
| Ailadroddadwyedd: | ±0.02%F.S. |
| Crip (30 munud): | ±0.05%F.S. |
| Balans Sero: | ±1.00%F.S. |
| Effaith ar Sero: | ±0.05% FS/10 gradd |
| Effaith ar Allbwn: | ±0.05% FS/10 gradd |
| Annibyniaeth Mewnbwn : | 710±15Ω |
| Allan Annibyniaeth: | 650±5Ω |
| Annibyniaeth Inswleiddio: | Yn fwy na neu'n hafal i 5000MΩ |
| Foltedd cyffro: | 10V (DC/AC) |
| Tem.Range wedi'i Iawndal: | -10 gradd ~+50 gradd |
| Ystod y Gwasanaeth: | -20 gradd ~+60 gradd |
| Ystod Gorlwytho Ddiogel: | 120%F.S. |
| Dosbarth Diogelu: | IP67 |
| Hyd cebl: | 3m |
| Cod gwifren: | Coch(Ex+) Du(Ex-) Gwyrdd(Sig+) Gwyn(Sig-) |
| Pwysau Net: | 0.6kg |

Tagiau poblogaidd: cell llwyth s trawst, Tsieina llwyth cell s trawst gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, ffatri
Fe allech Chi Hoffi Hefyd
Anfon ymchwiliad










