
Cell Llwyth Pen Dwbl
Model: LHF-4
Graddfa Tryc, Graddfa Rheilffordd, Graddfa Hopper, Graddfeydd Arbennig
Graddfa Tryc, Graddfa Rheilffordd, Graddfa Hopper, Graddfeydd Arbennig
Anfon ymchwiliad
Cyflwyniad Cynnyrch
| Deunydd: | Alloy, Di-staen |
| Cynhwysedd: | 1klb-50klb |
| Allbwn â Gradd: | 3mV/V |
| Aflinolrwydd: | ±0.03%F.S. |
| Hysteresis: | ±0.03%F.S. |
| Ailadroddadwyedd: | ±0.02%F.S. |
| Crip (30 munud): | ±0.03%F.S. |
| Balans Sero: | ±1.00%F.S. |
| Effaith ar Sero: | ±0.03%FS/10 gradd |
| Effaith ar Allbwn: | ±0.03%FS/10 gradd |
| Annibyniaeth Mewnbwn : | 700±5Ω |
| Allan Annibyniaeth: | 700±5Ω |
| Annibyniaeth Inswleiddio: | Yn fwy na neu'n hafal i 5000MΩ |
| Foltedd cyffro: | 10V (DC/AC) |
| Tem.Range wedi'i Iawndal: | -10 gradd ~+50 gradd |
| Ystod y Gwasanaeth: | -20 gradd ~+60 gradd |
| Ystod Gorlwytho Ddiogel: | 120%F.S. |
| Dosbarth Diogelu: | IP67 |
| Hyd cebl: | 10m |
| Cod gwifren: | Coch(Ex+) Du(Ex-) Gwyrdd(Sig+) Gwyn(Sig-) |

|
Gallu |
Maint (mm) |
N.W. |
||||||||||
|
Klb |
A |
B |
C |
D |
E |
F |
G |
H |
I |
J |
R |
kg |
|
10-25 |
197.0 |
35.0 |
127.0 |
165.0 |
43.2 |
19.3 |
22.9 |
18.0 |
43.4 |
47.5 |
19.0 |
3.0 |
|
40-50Se |
260.4 |
49.0 |
162.4 |
216.0 |
53.8 |
62.0 |
28.5 |
20.6 |
50.0 |
59.4 |
25.4 |
7.0 |
|
50-75 |
260.4 |
49.0 |
162.3 |
216.0 |
67.0 |
74.7 |
34.8 |
26.9 |
61.7 |
72.1 |
25.4 |
8.0 |
|
100-125 |
387.0 |
80.0 |
227.0 |
324.0 |
87.0 |
98.0 |
45.7 |
41.5 |
73.9 |
94.7 |
38.1 |
18.0 |
|
200 |
489.0 |
101.6 |
285.8 |
387.0 |
130.0 |
147.3 |
45.7 |
41.5 |
96.5 |
130.1 |
50.8 |
25.0 |
Tagiau poblogaidd: cell llwyth diwedd dwbl, Tsieina dwbl diwedd llwyth cell gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, ffatri
Fe allech Chi Hoffi Hefyd
Anfon ymchwiliad










